Lịch thi đấu bóng đá Europa League 2016-2017

Lịch thi đấu bóng đá Europa League 2016-2017

29/08/2016 \\ Europa League

Tổng hợp chi tiết lịch thi đấu bóng đá Europa League 2016-2017, các nhóm và thời gian thi đấu được xác định chính thức từ UEFA.

UEFA đã chính thức công bố lịch thi đấu vòng bảng cúp Europa League 2016-2017 với 48 đội được chia thành 12 bảng. Các trận đấu ờ vòng bảng sẽ diễn ra từ ngày 16/09/2016 đến ngày  9/12/2016. Giải đấu Europa League năm nay sẽ được truyền hình trực tiếp trên các kênh SCTV & K+.

Các bảng đấu Europa League 2016/2017 cụ thể như sau

  Group A T M S K P   Group B T M S K P
1 Manchester United  –  –  –  –  – 1 Olympiakos  –  –  –  –  –
2 Fenerbahce  –  –  –  –  – 2 APOEL  –  –  –  –  –
3 Feyenoord  –  –  –  –  – 3 Young Boys  –  –  –  –  –
4 Zorya  –  –  –  –  – 4 Astana  –  –  –  –  – 
                           
  Group C T M S K P   Group D T M S K P
1 Anderlecht  –  –  –  –  – 1 Zenit  –  –  –  –  –
2 Saint Etienne  –  –  –  –  – 2 AZ Alkmaar  –  –  –  –  –
3 Mainz  –  –  –  –  – 3 Macabbi Tel Aviv  –  –  –  –  –
4 Qabala  –  –  –  –  – 4 Dundalk  –  –  –  –  –
                           
  Group E T M S K P   Group F T M S K P
1 Viktoria Plzen  –  –  –  –  – 1 Athletic Bilbao  –  –  –  –  –
2 Roma  –  –  –  –  – 2 Racing Genk  –  –  –  –  –
3 Austria Wien  –  –  –  –  – 3 Rapid Wien  –  –  –  –  –
4 Astra  –  –  –  –  – 4 Sassuolo  –  –  –  –  –
                           
  Group G T M S K P   Group H T M S K P
1 Ajax  –  –  –  –  – 1 Shakhtar Donetsk  –  –  –  –  –
2 Standard Liege  –  –  –  –  – 2 Sporting Braga  –  –  –  –  –
3 Celta Vigo  –  –  –  –  – 3 KAA Gent  –  –  –  –  –
4 Panathinaikos  –  –  –  –  – 4 Konyaspor  –  –  –  –  –
                           
  Group I T M S K P   Group J T M S K P
1 Schalke  –  –  –  –  – 1 Fiorentina  –  –  –  –  –
2 Salzburg  –  –  –  –  – 2 PAOK  –  –  –  –  –
3 Krasnodar-  –  –  –  –  – 3 Liberec  –  –  –  –  –
4 Nice  –  –  –  –  – 4 Qarabag  –  –  –  –  –
                           
  Group K T M S K P   Group L T M S K P
1 Inter Milan  –  –  –  –  – 1 Villarreal   –  –  –  –  –
2 Sparta Praha   –  –  –  –  – 2 Steaua Bucuresti  –  –  –  –  –
3 Southampton  –  –  –  –  – 3 Zurich  –  –  –  –  –
4 Hapoel Beer Sheva  –  –  –  –  – 4 Osmanlispor  –  –  –  –  –

Thời gian thi đấu vòng bảng Europa League 2016-2017:

Thứ 6, ngày 16/09/2016

12:00 - Rapid Wien vs Racing Genk
12:00 - Sassuolo vs Athletic Bilbao
12:00 - Viktoria Plzen vs Roma
12:00 - Astra vs Austria Wien
12:00 - AZ Alkmaar vs Dundalk
12:00 - Maccabi Tel Aviv vs Zenit
12:00 - Young Boys vs Olympiakos Piraeus
12:00 - APOEL vs Astana
12:00 - Feyenoord vs Manchester United
12:00 - Zorya vs Fenerbahce
12:00 - Mainz vs Saint-Etienne
12:00 - Anderlecht vs Qabala
12:00 - Konyaspor vs Shakhtar Donetsk
12:00 - Sporting Braga vs KAA Gent
14:05 - Standard Liege vs Celta Vigo
14:05 - Panathinaikos vs Ajax
14:05 - Osmanlispor vs Steaua Bucuresti
14:05 - Villarreal vs Zurich
14:05 - Inter Milan vs Hapoel Beer Sheva
14:05 - Southampton vs Sparta Praha
14:05 - Qarabag vs Slovan Liberec
14:05 - PAOK vs Fiorentina
14:05 - Salzburg vs Krasnodar
02:05 - Nice vs Schalke

Thứ 6, ngày 30/09/2016

12:00 - Ajax vs Standard Liege
12:00 - Celta Vigo vs Panathinaikos
12:00 - Zurich vs Osmanlispor
12:00 - Steaua Bucuresti vs Villarreal
12:00 - Sparta Prague vs Inter Milan
12:00 - Hapoel Be'er Sheva vs Southampton
12:00 - Fiorentina vs Qarabag
12:00 - Slovan Liberec vs PAOK
12:00 - Schalke vs Salzburg
12:00 - Krasnodar vs đẹp
14:05 - Athletic Bilbao vs Rapid Wien
14:05 - Racing Genk vs Sassuolo
14:05 - Austria Wien vs Viktoria Plzen
14:05 - Roma vs Astra
14:05 - Zenit vs AZ Alkmaar
14:05 - Dundalk vs Maccabi Tel Aviv
14:05 - Astana vs Young Boys
14:05 - Olympiakos Piraeus vs APOEL
14:05 - Fenerbahce vs Feyenoord Rotterdam
14:05 - Manchester United vs Zorya
14:05 - Qabala vs Mainz
14:05 - Saint Etienne vs Anderlecht
14:05 - KAA Gent vs Konyaspor
14:05 - Shakhtar Donetsk vs Sporting Braga

Thứ 6, ngày 21/09/2016

12:00 - Celta Vigo vs Ajax
12:00 - Standard Liege vs Panathinaikos
12:00 - Steaua Bucuresti vs Zurich
12:00 - Osmanlispor vs Villarreal
12:00 - Hapoel Be'er Sheva vs Sparta Praha
12:00 - Inter Milan vs Southampton
12:00 - Slovan Liberec vs Fiorentina
12:00 - Qarabag vs PAOK
12:00 - Krasnodar vs Schalke
12:00 - Salzburg vs đẹp
14:05 - Racing Genk vs Athletic Bilbao
14:05 - Rapid Wien vs Sassuolo
14:05 - Roma vs Austria Wien
14:05 - Viktoria Plzen vs Astra
14:05 - Dundalk vs Zenit
14:05 - AZ Alkmaar vs Maccabi Tel Aviv
14:05 - Olympiakos Piraeus vs Astana
14:05 - Young Boys vs APOEL
14:05 - Manchester United vs Fenerbahce
14:05 - Feyenoord vs Zorya
14:05 - Saint-Etienne vs Qabala
14:05 - Mainz vs Anderlecht
14:05 - Shakhtar Donetsk vs KAA Gent
14:05 - Konyaspor vs Sporting Braga

Thứ 6, ngày 4/11/2016

13:00 - Athletic Bilbao vs Racing Genk
13:00 - Sassuolo vs Rapid Wien
13:00 - Austria Wien vs Roma
13:00 - Astra vs Viktoria Plzen
13:00 - Zenit vs Dundalk
13:00 - Maccabi Tel Aviv vs AZ Alkmaar
13:00 - Astana vs Olympiakos Piraeus
13:00 - APOEL vs Young Boys
01:00 - Fenerbahce vs Manchester United
01:00 - Zorya vs Feyenoord
13:00 - Qabala vs Saint-Etienne
13:00 - Anderlecht vs Mainz
13:00 - KAA Gent vs Shakhtar Donetsk
01:00 - Sporting Braga vs Konyaspor
15:05 - Ajax vs Celta Vigo
15:05 - Panathinaikos vs Standard Liege
15:05 - Zurich vs Steaua Bucuresti
15:05 - Villarreal vs Osmanlispor
15:05 - Sparta Prague vs Hapoel Be'er Sheva
15:05 - Southampton vs Inter Milan
15:05 - Fiorentina vs Slovan Liberec
15:05 - PAOK vs Qarabag
15:05 - Schalke vs Krasnodar
03:05 - Nice vs Salzburg

Thứ 6, ngày 25/11/2016

13:00 - Celta Vigo vs Standard Liege
13:00 - Ajax vs Panathinaikos
01:00 - Steaua Bucuresti vs Osmanlispor
13:00 - Zurich vs Villarreal
13:00 - Hapoel Be'er Sheva vs Inter Milan
13:00 - Sparta Prague vs Southampton
13:00 - Slovan Liberec vs Qarabag
01:00 - Fiorentina vs PAOK
13:00 - Krasnodar vs Salzburg
01:00 - Schalke vs đẹp
15:05 - Racing Genk vs Rapid Wien
15:05 - Athletic Bilbao vs Sassuolo
15:05 - Roma vs Viktoria Plzen
15:05 - Austria Wien vs Astra
15:05 - Dundalk vs AZ Alkmaar
15:05 - Zenit vs Maccabi Tel Aviv
15:05 - Olympiakos Piraeus vs Young Boys
15:05 - Astana vs APOEL
15:05 - Manchester United vs Feyenoord
15:05 - Fenerbahce vs Zorya
15:05 - Saint-Etienne vs Mainz
03:05 - Qabala vs Anderlecht
15:05 - Shakhtar Donetsk vs Konyaspor
15:05 - KAA Gent vs Sporting Braga

Thứ Sáu, ngày 9/12/2016

13:00 - Rapid Wien vs Athletic Bilbao
13:00 - Sassuolo vs Racing Genk
13:00 - Viktoria Plzen vs Austria Wien
01:00 - Astra vs Roma
01:00 - AZ Alkmaar vs Zenit
13:00 - Maccabi Tel Aviv vs Dundalk
13:00 - Young Boys vs Astana
13:00 - APOEL vs Olympiakos Piraeus
13:00 - Feyenoord vs Fenerbahce
13:00 - Zorya vs Manchester United
13:00 - Mainz vs Qabala
13:00 - Anderlecht vs Saint-Etienne
13:00 - Konyaspor vs KAA Gent
13:00 - Sporting Braga vs Shakhtar Donetsk
15:05 - Standard Liege vs Ajax
15:05 - Panathinaikos vs Celta Vigo
15:05 - Osmanlispor vs Zurich
15:05 - Villarreal vs Steaua Bucuresti
15:05 - Inter Milan vs Sparta Praha
15:05 - Southampton vs Hapoel Be'er Sheva
15:05 - Qarabag vs Fiorentina
15:05 - PAOK vs Slovan Liberec
15:05 - Salzburg vs Schalke
03:05 - Nice vs Krasnodar

Theo Bong Da Lane
Bạn đang đọc bài viết thuộc bản quyền của BONGDALANE.com

Tin bóng đá

Top